14 Jun 2011

Window on the world: Gone are the small aircraft windows in the 'vitalising zone' which provides a panoramic view for passengers

Pichani juu ni muundo wa ndege za kizazi kijacho ambazo badala ya vijidirisha vidogo tulivyovizowea,ndege hizo zitakuwa transparent.Hiyo inamaanisha abiria wataweza kuona ndege inavyopasua anga...na hapo ndio shughuli kwa waoga wa vina.

Hata hivyo,kama wewe ni miongoni mwa waoga hao,basi usihofu sana kwani inatarajiwa kuwa ndege za aina hiyo zitaanza kazi miaka 40 ijayo.

CHANZO (NA KWA HABARI KAMILI): Daily Mail

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram