6 Jul 2011

For the full list,visit AFRIGATOR: TOP RANKED BLOGS IN TANZANIA

2 comments:

  1. Hongera. Endelea kuchanja mbuga, mkuu. Huwa napenda kusikia habari za namna hii. Wakati huu, wanablogu tumeshapata jina Bongo, kama ilivyodhihirika pale Michuzi alipopanda pipa kwenda kuhutubia mkutano wa diaspora London.

    Wewe endeleza libeneke, maana mafanikio haya yanatunyanyua sote machoni mwa jamii. Kila la heri.

    ReplyDelete
  2. Asante sana kwa pongezi,Profesa.Asante zaidi kwa ushauri muhimu ulionipatia.Nashukuru sana

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram