27 May 2012



Ama kweli dunia haiishiwi vituko.Katika mazingira ya kawaida haingii akilini kusikia mganga wa kienyeji kalazwa hospitali "ya kawaida" (yaani inayotibu kwa kutumia dawa za kisasa badala ya mitishamba).Hivi,kama mganga anaweza kutibu wagongwa pasipo kutumia dawa za kisasa,iweje yeye akiugua anaenda hospitali kutumia dawa hizo badala ya mitishamba yake?

Hili linapaswa kuwa fundisho kubwa kwa wanaotegemea tiba za kienyeji.Ukiona waganga wanaotibu kwa ndumba wanakimbilia hospitali huhitaji kujiuliza mara mbili kuhusu ufanisi wa dumba hizo.

Pichani juu ni Mbunge wa Korogwe Vijijini kwa tiketi ya CCM, 'Profesa' Maji Marefu,ambaye imeripotiwa kuwa amelazwa nchini India kwa matibabu ya ugonjwa ambao haujafahamika.

Hata hivyo,blogu hii inamtakia mganga huyo apate nafuu katika matibabu anayopatiwa ili arejee nchini kuutumikia umma kisiasa na katika tiba zake za asili.

0 comments:

Post a Comment

Categories

ANTI-CORRUPTION

ANTI-CORRUPTION

SIKILIZA "RADIO MBAO" LIVE

Sample Text

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

Ungana Nami!

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

Wadau

The Evarist Chahali Weekly

Download "Chahali Blog ANDROID App"

Download Chahali Blog BLACKBERRY App

My Blog List

UNGANA NAMI FACEBOOK

INSTAGRAM

Recent Posts

ASANTENI MNAONITEMBELEA