1 Apr 2013


Well, unless wewe msomaji ni mgeni wa Tanzania yetu, na unless hufahamu kuwa April Mosi ni siku geni, tunaweza tu kutamani kusikia Rais wetu akichukua hatua kali dhidi ya wazembe waliopelekea vifo kadhaa vya Watanzania wenzetu.

Ni hivi, kama ilivyokuwa kwa milipuko ya mabomu Mbagala naGongo la Mboto, na kama ilivyokuwa kwa mtukio ya kusikitisha ya kutekwa na mateso kwa Dkt Ulimboka na Kibanda, na mauaji ya mwandishi Mwangosi, zitaundwa tume, wajumbe wa tume watatafuna fedha za bure, na hatimaye karatasi zitakazotumika kuchapisha ripoti za tume itakayoundwa kufuatia ajali hiyo mbaya kabisa ya kuporomoka jengo zitaishia kufungiwa maandazi kama si chapati au vitumbua.

Hii ndio Tanzania yetu, na leo ni April Fool's Day

Samahani kama kichwa cha habari hii kimekupa matumaini hewa.

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram