15 Apr 2008

Nani kasema Breaking News lazima iwe ya CNN,BBC,AL-Jazeera,etc pekee?Hii ni live and direct from Ifakara:maji katika mto Lumemo yamevunja kingo za mto huo dakika chache zilizopita na hivi sasa yanakuja kwa kasi huku mjini-kati.Wazoefu wananiambia nikisubiri ili nipate picha za kuweka hapa bloguni basi si ajabu huko Scotland likarudi jina tu na hii blog ikaishia kufa kifo cha asili (bloga akisombwa na mafuriko si inamaanisha blogu nayo imekufa,au sio?).Hayo mambo ya kuwa embedded na jeshi huko Comoro wanayaweza wenyewe lakini sidhani if it's a healthy idea kuwa embedded na mafuriko.Let me pack my things and run,guys.I can smell death in the air!Run blogger,run!

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram