30 Sep 2008

Je wajua kuwa licha ya kuwa gaidi nambari moja duniani,Osama bin Laden pia ni mshairi?Well,mie nilikuwa sifahamu kuhusu hilo hadi niliposoma habari kwamba kuna mjadala unaoendelea kuhusu la jarida la Language and Communication kama lichapishe mashairi ya gaidi huyo au la.Watetezi wa hoja ya kuchapisha mashairi ya Osama wanadai kuwa kwa kuyachapisha inaweza kusaidia kumjua kwa undani zaidi gaidi huyo,huku wapinzani wakidai kwamba kuchapisha mashairi hayo kutampatia forum nyingine zaidi ya kujitangaza.

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram