30 Dec 2008

MGOMBEA WA CHADEMA KATIKA UCHAGUZI MDOGO WA JIMBO LA MBEYA VIJIJINI,SHAMBWEE SHITAMBALA,AMEENGULIWA NA TUME YA UCHAGUZI KUTOKANA NA KASORO ZILIZOJITOKEZA.KWA MUJIBU WA GAZETI LA Mwananchi NA Tanzania Daima,SHITAMBALA AMBAYE NI WAKILI KITAALUMA,ALIWEKEWA PINGAMIZI NA VYAMA VYA CUF NA CCM AKIDAIWA KULA KIAPO KATIKA OFISI YAKE YA UWAKILI BADALA YA MBELE YA HAKIMU.PIA PINGAMIZI DHIDI YA MWANA-CHADEMA HUYO LILIWEKWA KUTOKANA NA MADAI KWAMBA HAKUJAZA KATIKA FOMU ZA KUGOMBEA IWAPO ALISHAWAHI KUSHTAKIWA AU LA.

HABARI ZAIDI ZINAELEZA KWAMBA MGOMBEA HUYO AMESHAKATA RUFAA HUKU CHAMA CHAKE KIKIONEKANA KUWA NA MSIMAMO HUO PIA.LAKINI KAMA ILIVYO ADA,TAYARI HATUA HIYO IMEANZA KUTAFSIRIWA KAMA MBINU ZA CCM KUUHUJUMU UCHAGUZI HUO.

CHADEMA WANAWEZA KUSEMA LOLOTE KUHUSIANA NA HATUA HIYO LAKINI IWAPO RUFANI YA CHAMA HICHO ITAKATALIWA NA HIVYO MGOMBEA WAKE KUTOSHIRI KATIKA UCHAGUZI HUO,BASI LAWAMA ZOTE ZITAPASWA KUELEKEZWA SIO KWA CCM AU TUME YA UCHAGUZI BALI KWA CHADEMA YENYEWE.HIVI HUYU SHITAMBALA KAMA MWANASHERIA HAKUJUA KUWA ALICHOKIFANYA KINGEWEZA KUMGHARIMU NAFASI YA KUGOMBEA KATIKA UCHAGUZI HUO?IT DOESN'T MAKE ANY SENSE KUDAI SASA KWAMBA SHERIA YA UCHAGUZI INA KASORO AU IMEPITWA NA WAKATI KWA VILE SHERIA HIYOHIYO NDIO ILIYOTUMIKA TARIME AMBAKO CHADEMA ILIIBUKA MSHINDI.HIZI NDIO SIASA ZA ZIMAMOTO,MPAKA TUKIO BAYA LITOKEE NDIPO KUNAKUWA NA REACTIONS FLANI.

KWA MTINDO HUU,CCM ITAENDELEA KUTAWALA KWA MUDA MREFU SANA SIO TU KWA VILE INA MBINU KADHAA ZA KUWADHIBITI WAPINZANI BALI PIA KWA VILE VYAMA VYENYEWE VYA UPINZANI VINAASHIRIA KUTOKUWA TAYARI KUWA MBADALA WA CCM.SHERIA MBAYA ZINAPASWA KUONDOLEWA SI TU KWA VILE ZINAATHIRI MGOMBEA WA CHAMA FLANI BALI MASLAHI YA TAIFA KWA UJUMLA,NA CHADEMA ILIPASWA KULI-ADDRESS HILO MAPEMA ZAIDI KULIKO SASA AMBAPO WAMEKUWA VICTIM WA UDHAIFU WAO.I HOPE THEY LEARN SOMETHING FROM THIS NEGLIGENCE.

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram