14 Dec 2008

Makamu Wa Pili wa Rais wa TFF,"Ustaadh" Ramadhan Nassib (mbele kulia) akishangilia baada ya kushinda nafasi hiyo dhidi ya mpinzani wake Damas Ndumbaro katika Uchaguzi Mkuu uliofanyika leo jijini Dar.Ila Ustaadh,mbona TFF sasa iko chini ya Yanga tupu?Tenga alikuwa Pan (mtoto wa Yanga),Nyamlani ni Yanga na wewe ndio kama vile.....just kidding!Big up,man.You made it.At least jamaa kadhaa wanaweza kusema "tuna mshkaji TFF...!!!".Picha na habari  kwa hisani ya MICHUZI

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram