2 Dec 2008


SOURCE: American News Project

2 comments:

  1. Kazi ipo!Kuna watu wanashindwa kuelewa kabisa huyu jamaa kashindaje. Siku hizi mpaka kuna makanisa yanawataka waumini wake watubu kwa dhambi ya kumpigia kura huyu jamaa!:-(Ubaguzi kitu cha ajabu sana!

    ReplyDelete
  2. Watch this movie:
    http://johnalanmartinsonjr.com/?p=526

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram