2 Feb 2009

















2 comments:

  1. Poleni saaana Kaka. Kila la kheri katika kubaki wenye joto na salama.
    Maombi kwenu

    ReplyDelete
  2. Mhh, Poleni sana jamani, BONGO kuna raha jamani maana tungekufa wote ka khari ingetuijia siye huku.

    MUNGU ATAWANUSURU NA KHARI HII.

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram