12 Feb 2009

Madaktari wamefanikiwa kuondoa virusi vya ukimwi katika mwili wa mgonjwa kwa kutumia bone marrow transplant,hatua inayoonekana kuwa ya mafanikio zaidi kuelekea kupatikana kwa tiba ya kudumu ya ugonjwa huo.Kwa habari kamili,BONYEZA HAPA.

0 comments:

Post a Comment

Categories

ANTI-CORRUPTION

ANTI-CORRUPTION

SIKILIZA "RADIO MBAO" LIVE

Sample Text

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

Ungana Nami!

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

Wadau

The Evarist Chahali Weekly

Download "Chahali Blog ANDROID App"

Download Chahali Blog BLACKBERRY App

My Blog List

UNGANA NAMI FACEBOOK

INSTAGRAM

Recent Posts

ASANTENI MNAONITEMBELEA