22 Jun 2011


TUNAFURAHI KUWATANGAZIA KUANZISHWA KWA HUDUMA YA BURE YA KUWATAFUTA NDUGU,JAMAA,MARAFIKI NA WATU WOWOTE WALE TULIOPOTEANA NAO KITAMBO.HUDUMA HII INAPATIKANA KATIKA BLOGU YA "TAFUTA PATA" AMBAYO ANUANI YAKE NI

UNACHOTAKIWA KUFANYA NI KUTUPATIA JINA LAKO KAMILI,JINA LA UNAYEMTAFUTA,NA NAMNA ANAVYOWEZA KUWASILANA NAWE (KWA MFANO KWA BARUA-PEPE,SIMU,NK).UNAWEZA KUTUFAHAMISHA KUHUSU TAARIFA ZAKO AMBAZO USINGEPENDA ZICHAPISHWE BLOGUNI (KWA MFANO NAMBA YAKO YA SIMU AU BARUA PEPE).KAMA UTAKUWA NA PICHA YA UNAYEMTAFUTA ITAKUWA VIZURI LAKINI SI LAZIMA.

KARIBUNI SANA TUWEZE KUTAFUTA NA KUWAPATA NDUGU,JAMAA NA MARAFIKI TULIOPOTEZANA NAO.

Tafuta-Pata,Inc

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram