11 Aug 2011





3 comments:

  1. Nampenda sana sporah

    ReplyDelete
  2. Sporah wa ukweli huyu kaka, mi nataka tu kujua status yake jamani.

    ReplyDelete
  3. @Anonymous,naamini ujumbe utakuwa umefika kwa vile Sporah mwenyewe huwa anapita hapa.

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram