25 Apr 2012

Inawezekana kitendawili cha vazi la taifa kinaweza kuwa kimepata mwanzo mzuri,kama si ufumbuzi kabisa.Wazo hilo limenijia baada ya kuangalia picha hii ya Rais Kikwete na huyo mwanamama wa tatu kushoto,ambapo mitindo ya  mavazi yao ni yameshabihiana kwa kiasi flani hususan ukosi wa mikono.WAMEPENDEZA

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram