16 Jun 2013

.
.
.
King Zilla kutoka Salasala alikuepo.
.
Watu wakipata chakula na vinywaji kabla ya kuingia kwenye show.
.
Meneja wa Ommy Dimpoz, Muba, Salama na Ommy Dimpoz.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Watu wakianza kuingia kabla ya show kuanza.
.
Watu wakiwa wanaanza kuingia.
.
.
.
.
.
.
.
Show imeshaanza.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Ilikua ni show inayohitaji watu 400 tu.
.
Ben Pol kwenye stage.
.
FA mwenyewe.
.
.
.
Mandojo na Domokaya, Kilimanjaro Band, Fa na Linah pamoja na Maua.
.
.
.
.
.
Mwigizaji Wema Sepetu akiingia.
.
.
.
Reuben Ncha kali na Shadee.
.
Vanessa Mdee na B12.
.

Photo credit MILLARD AYO Video credit BONGO5

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram