Blogu hii ni ya uchambuzi wa habari na matukio.Mtindo wa uchambuzi ni wa kukosoa na kushauri.Pamoja na uchambuzi,blogu hii pia ina malengo ya kuhabarisha, kuelimisha na kuburudisha.Kadhalika, habari zinazowekwa aidha kwa ajili ya kuhabarisha au uchambuzi zinaambatana na picha zinahohusiana na habari husika.Lugha kuu inayotumika ni Kiswahili japo pia kuna habari zilizo katika lugha ya Kiingereza.

Kila msomaji ana haki,na anakaribishwa kwa dhati, kuchangia na/au kukosoa.Ni kwa namna hiyo ndivyo blogu hii itakavyoweza kukidhi matakwa ya wasomaji.Japo uamuzi wa mwisho kuhusu yaliyomo kwenye blogu hii ni wangu, walengwa wakuu katika uanzishaji na uendeshaji wa blogu hii ni wewe msomaji mpendwa.

Karibuni sana.

Watch Kwanza TV

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram