14 Jan 2008

Jana niliweka makala fupi kuhusu documentary ya gereza la San Quentin iliyoonyeshwa na BBC2.Baadaye leo nimepata comment kutoka kwa ndugu yangu TAFAKARI kwamba ilishindikana ku-download documentary hiyo kwa sababu teknolojia ya iPlayer ya BBC kwa sasa hairuhusu mkazi wa nje ya Uingereza ku-download chochote kinachokuwa posted huo.Ashakum si matusi,but this is absolutely bulls**t.Kwa vile mtumishi wenu nilikuwa na kiu ya ku-share nanyi kilichojiri kwenye documentary hiyo,nikadhani naweza ku-download kwenye laptop yangu halafu nii-upload documentary nzima na hatimate kui-post hapa.Wapi!Nikakumbana na kikwazo kingine kwamba siwezi ku-download iPlayer kwenye computer yangu kisa iPlayer inafanya kazi kwenye Windows XP pekee,na mie OS yangu ni Tiger (Mac OS X 10.4.11).Kwahiyo,napenda kuwataka radhi wasomaji wapendwa wa blog hii walioshindwa ku-download documentary hiyo kutokana na vikwazo hivyo vya teknolojia ya BBC iPlayer.

Anyway,pengine chakacha hili la Safari Sound Band linaweza kutoa liwazo zuri.Haya ndio mambo ya pwani haswa.


0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram