7 Jan 2009



CLICK HERE to read more about Orgasmic childbirth

2 comments:

  1. "I knew you could get an orgasm from being raped, but did you know you could get one from childbirth?"
    Swali hilo kaulizwa mama mtu na mwana!

    DUh! Kuna mambo na topiki nyingine waongeayo au kufanya watu ni kali.

    ReplyDelete
  2. Duu! hii sasa kali, lakini ni salama tu kwani itasidia sana.

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram