4 May 2009

PICHA HII NILOPATA KWA HISANI YA MJENGWA INAMWONYESHA JK AKIONGOZA KIKAO CHA KAMATI KUU YA CCM HAPO IKULU.HIVI KWANINI VIKAO VYA CCM VIFANYIKIE IKULU KATIKA ZAMA HIZI ZA MFUMO WA VYAMA VINGI?KWANINI ISIWE MAKAO MAKUU YA CCM DODOMA AU HATA PALE LUMUMBA DAR?


0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram