4 Jun 2009



WELL,NI LAZIMA IWE HIVYO KWA JINSI MAREKANI ILIVYO UNPOPULAR HUKO MASHARIKI YA KATI.LAKINI MBALI YA ISHU HIYO YA OPERESHENI YA AINA YAKE KIUSALAMA,TUKIO LA OBAMA "KUMSUJUDIA" MFALME ABDULLAH WA SAUDI ARABIA LIMEIBUA KELELE KALI,HUKU BAADHI YA WALALAMIKAJI HAO WAKIDAI OBAMA ANATAKA KUIFANYA USA IWE TAIFA LA KIISLAM.


O'Reilly: Obama bows down to the king of Saudi Arabia
by Fox_News

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram