13 Jun 2010


Picha na Habari (bonyeza hapa uisome) kwa Hisani ya MICHUZI

3 comments:

  1. Kweli,kwa mtaji huu, safari bado ni ndefu...

    ReplyDelete
  2. Hakuna cha kushangaa hapo hata Huyo JK ni matunda ya hivyo vyuo...Alichisoma ndiyo anachofanya sasa

    ReplyDelete
  3. sio wasomi wote ni ccm mimi niko chuo ila siipendi ccm toka moyoni kwangu imekuja tu automatical naipenda CHADEMA hao ni mamluki tu njoo chuoni kwetu afu uongee habari za ccm uone watu wote watakimbia

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram