16 Dec 2010

Soma stori yake HAPA

2 comments:

  1. Uzuri swala gumu! Kwa kuwa nauhakika ukitembea na huyo MBWA watu LUKUKI hasa wadada hapa Ulaya hawatakosa kukuambia ``OOHH she is so cute!´´

    ReplyDelete
  2. Bwana Kitururu hujakosea. Kila mbwa hapa ulaya ni mzuri tu kiasi cha kuabudiwa na kuhusudiwa kuliko mtu mweusi. Hata hivyo si kosa maana mbwa lazima wapendane.

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram