15 May 2011


2 comments:

  1. Kaka chahali,Nape kasema lipi tena?? Au ndo kahamia CCJ nini maana c elewi elewi hii post

    ReplyDelete
  2. Samahani ndugu yangu kwa kuweka kichwa cha habari pasipo kuambatanisha maelezo.Kuna habari kwenye vyombo mbalimbali vya habari kuwa Nape alikuwa miongoni mwa waasisi wa CCJ.Unaweza kusoma zaidi kwenye kiungo (link) hiki http://bit.ly/jCQzaQ

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram