20 Jun 2011



Inapendeza kuona wadau wakiungana nasi kwenye fani ya kublogu.Na mdau mwenzetu mpya katika fani hii ni mwanadada Rachel,Mtanzania mwenye makazi yake jijini London hapa Uingereza.Blogu yake iliyoanzisha mwezi huu wa Juni inafahamika kama MY PERSPECTIVE (yaani "mtazamo wake" kwa lugha ya taifa) na dhima yake kuu ni mahusiano (relationships),uwiano wa kijinsia (gender balance), maisha (life) na uongozi (leadership).

Blogu hiyo inapatikana katika anwani hii http://miandmyworld.blogspot.com/


0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram