5 Nov 2011


1 comment:

  1. VIONGOZI WA BONGO WAZUSHI TU HAWANA LOLOTE LA MAANA
    WAO WANAONA OSHOGA TU NDIYO DHAMBI. UFISADI NA KUDHURUMU KODI ZA WALALAHOI KWA WAO KULIPANA POSHO SIYO DHAMBI?
    WAMEDHURUMU VIWANJA VYA WALALA HOI WANGAPI,MISHAHARA KIDUCHU KWA WATUMISHI WA UMMA,ILIHALI WENYEWE WAKIJITUNGIA SHERIA ZA KUFISADI KODI KWA KISINGIZIO CHA POSHO HALALI. WEZI WAKUBWA

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram