19 May 2012



Timu ya soka ya watoto ya Biafra Kids inashiriki katikamichuano ya soka ya watoto wenye umri wa chini ya miaka 17 kanda ya Kinondoni.




WADOGO ZETU HAWA WANAOMBA MSAADA WA HALI NA MALI KUWAWEZESHA WAFANIKIWE KATIKA NDOTO ZAO KISOKA.UNAWEZA KUANZA KWA KUWATEMBELEA KWENYE UKURASA WAO WA Google+ UNAOPATIKANA KATIKA ANUANI IFUATAYO 



0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram