3 Jan 2013



Moja ya malengo ya blogu hii kwa mwaka huu ni kusherehesha kazi,matukio na mambo mbalimbali yanayowahusu mabloga wenzangu.

Kwa kuanzia basi, ninapenda kumtakia heri ya siku ya kuzaliwa bloga mwenzetu,Mtanzania anayeishi huko Scandinavia, NAXYLADY ambaye ni mmiliki wa blogu ya AFRICA4LIFE

Ninakutakia siku njema ya kuzaliwa pamoja na kila la heri katika maisha yako.

Enjoy your big day

1 comment:

  1. Aaaaw much obliged fellow blogger. God bless you.

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram