2 Aug 2013











CHANZO: Jamii Forums



2 comments:

  1. Haya ni matunda ya sera za CCM. Badala ya kushughulikia huduma za hospitali, serikali ya CCM imewekeza sana katika mabomu ya kuwalipua wapinzani. Sijawahi kusikia policcm wamepungukiwa mabomu, popote nchini.

    ReplyDelete
  2. Maisha Bora ni kwa kila Fisadi!

    ReplyDelete

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram