16 Dec 2014

Heri ya siku yako ya kuzaliwa dadangu mpendwa, mwanaharakati, mpambanaji, sauti ya wasio na sauti, mtetezi wa wanyonge, na uthibitisho kamili kuwa utetezi wa mema katika jamii hauna jinsia. Ukiskia "wanawake tunaweza," basi Dadangu huyu ndio kama kamusi ya tafsiri halisi ya msemo huo.

Nimejifunza mengi kwa Maria, na ninaendelea kujifunza mengi. Pamoja na uwezo wake mkubwa katika kila analofanya au analoamini, dadangu huyu si mjivuni, ana heshima kwa kila mtu, na mstahimilivu sana.

Asante Maria kwa kila kitu, Tanzania yetu ina deni kubwa kwako kwa jitihada zako.

Mungu akujalie kila la kheri na mafanikio katika maisha yako.

Happy birthday Maria Sarungi

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram