14 Nov 2008

Nimetumiwa hii na jamaa yangu mmoja mkereketwa wa Muungano wa Afrika Mashariki
Safari ya kwenda 'Nyumba Nyeupe' imeiva!!! A picture is worth a thousand words !.Duu ndugu zake Obama from Kenya ambitiously paying a visit to the state House in USA. 
No Visa with them! Furious, they don't want to be stopped. Mtafika kweli? Na wabongo wachache wamo, eti sisi ni majirani!!
HAHAHAHA....MWAKA HUU NI WA WATANI WA JADI...IDUMU EAST AFRICAN SPIRIT !!!

0 comments:

Post a comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Chahali 2006-2020

Powered by Blogger.

Jiunge na Jarida La UJASUSI

Jiunge na BARUA YA CHAHALI