27 Jun 2007

MUNGU AILAZE MAHALI PEMA PEPONI ROHO YA MAREHEMU AMINA CHIFUPA

Ni vigumu kuamini lakini ndio imetokea.
Bwana ametoa Bwana ametwaa
Kila mmoja atamkumbuka Amina
Hasa katika vita yake dhidi ya wauza unga
Rest in peace,Amina

Yatasemwa mengi
Yakiwamo na ya uzushi
Hiyo haitusaidii
Sana itazidisha hudhuni
Tumwombee apumzike kwa amani

Zitasomwa rambirambi
Za wabunge na mawaziri
Lakini ili zisiwe za kinafiki
Aloanzisha AMINA muyaenzi
Kwa maslahi ya wananchi

REST IN PEACE,AMINA

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram