29 Sep 2008

Shirika la Ujasusi la Uingereza (MI6) limeanza kutumia mtandao wa Facebook katika harakati zake za kusaka majasusi watarajiwa.Mpango huo wa mashushushu hao umeanza takriban wiki mbili zilizopita na unalenga kupata waajiriwa wapya kutoka katika kaliba mbalimbali za jamii.
Source: The Guardian


0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram