9 Oct 2008

Hii haijatulia,labda mizimu ilikuwa na beef na anayetambika.Hebu imagine,mnakwenda mtoni au baharini kufanya tambiko halafu mwenzetu anazama wakati wa shughuli hiyo!Haitashangaza baadhi ya watu wakikimbilia kudai kuwa huenda kuna miiko ilikiukwa ndio maana mwenzenu kazama na si ajabu wengine wakihitimisha kuwa "aah wapi,yule alikuwa kigagula ndio maana kasombwa na mkondo wa maji wakati wa tambiko."Kifo ni kifo,na siku zote kinahuzunisha.Lakini kuna wakati waombolezaji wanashindwa kujizuia kucheka kwenye matukio kama ya mtu anayekufa kwa kutumbukia kwenye pipa la chimpumu wakati anapima alcoholic content au  mtu aliekutwa na mauti huko kijijini baada ya kuanguka juu ya ukuta wakati anamchungulia mrembo aliyekuwa anaoga kwenye bafu lenye uwa wa makuti (kozimani,peeping tom au mpiga chabo).Anyway,Bwana hutoa Bwana hutwaa,Jina Lake Lihimidiwe milele.Zaidi BONYEZA HAPA

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram