24 Oct 2011

 Frank Eyembe kutoka Urban Pulse, Lynn Kapinga, Jestina George, Mashel & Musa Sissasi Sarr

 Jestina akienda kupokea Tuzo Baada ya Blog of the year 

 Jestina Akila Pozi na wadau waliokuja kushoo Love

 Jestina Akimwaga speech ya kuwashukuru wote walioweza kumpigia kura

 Jestina akiwa katika pose na Tuzo yake

 Jestina akiwa na mdogo wake Luiza baada ya kupokea tuzo

 Jestina_akiwa_na_marafiki_zake_walikkwenda_kumsupport_kutoka_kushoto_Jacque_Maina,_Jestina_George,_See_Li,_Amina_Mussa_&_Zulfa_Mussa

Zulfa, jestina, Lynn & Frank kutoka Urban Pulse wakifurahia ushindi

Urban Pulse Creative inapenda Kumpongeza dada yetu Jestina George kwa kushinda tuzo muhimu ya Blog ya Mwaka  katika  tuzo za BEFFTA zilizizofanyika Jumamosi tarehe 22 Octoba 2011 ndani ya ukumbi wa Lighthouse, Camberwell jijini London.

Wakati akitoa Hotuba yake Jestina alianza kwa kumshuru Mungu ambae amemwezesha kumpatia uzima, afya njema pamoja na mafanikio  makubwa aliyopata mwaka huu.  Aliendelea kwa kuwashukuru Wazazi wake na mwisho wadau wote ambao walimpigia kura Pia Mabloggers na Tovuti mbalimbali ambazo zimemsaidia kumpigia debe na kuibuka mshindi wa BLOG OF THE YEAR 2011 kutoka kwenye kundi lenye Blog 15 za kimataifa. Hii ikiwa ni mara ya kwanza kwa Mtanzania kuingia, kushinda na kumfanya kuwa Mtanzania wa Kwanza kupokea tuzo za BEFFTA  kwa upande wa Blogs

Jestina George ameitoa wakfu Tuzo yake kwa dada yake mpendwa Kissa George ambaye hatunaye tena hapa Duniani.

Vazi lake lilibuniwa na KIKI wa Kiki's Fashion Tanzania. Kwa maelezo zaidi na taswira mbalimbali za tukio hili Tembelea http://missjestinageorge.blogspot.com/

Asanteni,

Urban Pulse Creative

--
Jestina George
CEO & Founder - MISS JESTINA GEORGE BLOG
Telephone: +447404332910
Facebook: JestinaGeorge


MIMI BINAFSI NA KWA NIABA YA WASOMAJI WA TOVUTI HII YA KULIKONI UGHAIBUNI TUNAKUPONGEZA SANA MISS JESTINA KWA MAFANIKO YAKO MAKUBWA.HONGERA SANA.
I AM EXCEEDINGLY PROUD OF YOU MY SISTA

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram