2 Nov 2011


KWA NIABA YANGU BINAFSI NA  WASOMAJI WA BLOGU NINATOA SALAMA NYINGI ZA POLE KWA PRODUCER WA SPORAH SHOWSOPHIA MWANAUTA, KWA MSIBA MKUBWA WA KUONDOKEWA NA MDOGO WAKE MPENDWA.

HAKUNA MANENO MWAFAKA TUNAYOWEZA KUKUPA KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU LAKINI MAANDIKO YANATUFUNDISHA KUWA SOTE NI WAJA WA MUUMBA NA HUTUCHUKUA KATIKA MUDA NA WAKATI ATAKAO YEYE.LAKINI KWA VILE MWENYEZI MUGNU NI MWINGI WA HURUMA NA UPENDO BASI SIO TU ATAWALIWAZA WAFIWA KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU LAKINI PIA ATAMJAALIA MAREHEMU PUMZIKO LA AMANI

YEYE NDIYE MUUMBA,ANAPOMCHUKUA MMOJA WETU NI KWA VILE LICHA YA KUWA TULIMPENDA MAREHEMU LAKINI MOLA ALIMPENDA ZAIDI NA KUAMUA KUMCHUKUA.

POLE SANA SANA SOPHIA.MOLA AKUJAALIE WEWE BINAFSI NA FAMILIA,NDUGU NA JAMAA NGUVU NA MOYO WA KUSTAHILIMILI MAJONZI MLIYONAYO

INNA LILLAHI WA INNA ILAYHI RAJI'UN

من المؤكد أننا ننتمي إلى الله وإنا إليه راجعون يجب

SURELY WE BELONG TO ALLAH AND TO HIM SHALL WE RETURN



0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram