22 May 2012

Kwanza ninawashukuru wote walionipatia mchango wao wa mawazo kuhusu idea hii ya Makala za Sauti.Ninasema ASANTENI SANA.Pili,wengi wa mlionitumia maoni yenu mmezungumzia uhafifu wa sauti.Nimelifanyia kazi hilo na ndio iliyopelekea kutengeneza makal nyingine leo ili kupata mawazo kama kiwango na ubora wa sauti vinaridhisha.

Kwahiyo,makala ya leo imelenga zaidi kutoa shukrani kwa mapokezi niliyopewa kuhusiana na makala za sauti,na kidogo nimejaribu kuongelea jinsi kila mmoja wetu anavyoweza ku-play role yake katika kuifanya Tanzania yetu kuwa bora zaidi.

Basi naomba nikuache unisikilize hapa chini

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram