2 Apr 2014

 
 
Habari Njema kwa wadauzii wangu na pia wateja kwa ujumla, tunayo furaha kuwaambia tumehama sehemu tuliyokuwa awali, na kwa sasa tupo Msasani road opp NMB Branch, hii yote ni kukushukuru weye unaye tu support katika shughuli zetu ndio maana tumefika hapa tulipo 

Kwahio kuanzia leo 2nd April 2014 hatutakuwepo tena Sinza, tunapatikana Msasani road opp NMB Bank, na duka linafunguliwa rasmi jumamosi hii, tupo katika marekebisho ya hapa na pale, nawashukuru sana tena sana wadau wa hii blog kwa kunitangaza hukooo, 

wadau wangu wa mikoani pamoja na hapa kitovu cha Nchi Dsm city, kama unakwama sehemu kindly call me  0652 112071 ila ni kwa kibiashara tuuuu, umbea na story za hapa na pale mwiko we busy making money.......

mzigo mpya umewasili na kipindi cha toba kinaisha njoo uanze ku shop na swagga tamu za harusi, accesories, shoes nk 

Ukifika NMB kwa upande wako mwingine wa barabara, utaona bango kubwa limeandikwa Sintah's Wedding Lounge ndipo tulipo

mwambie na rafiki mwambie na yule 

Mungu ni Mwema sana 

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram