23 Jul 2014

Nimekutana nayo hii katika Facebook


Tafsiri ya alichoandika Chiume, rafiki yangu mmoja huko Twitter na Facebook, ni hii:

"Utasalmu amri kwa intaneti. Duka hili katika kitongoji cha Sinza, Dar,linatumia picha yetu ya harusi. ambalo ni jambo la kufurahisha/kupendeza lakini ingekuwa vema kama tungelipwa! Kuna mwanasheria yeyote mzuri (wa kufuatilia ishu hii?) Lol! Asanteni aliyeleta picha na 'aliyetutonya' kuhusu ishu hii, ambayo 'tumekanusha' kwa kudai ni kushabihiana tu."




0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram