16 Oct 2008

Kuna uwezekano mkubwa kwamba Waziri Mkuu mstaafu,Jaji Joseph Warioba,akaingizwa matatani kutokana na uchunguzi unaofanyika ndani ya kampuni ya uchimbaji dhahabu ya Mwananchi Gold....kwa habari hii pamoja na nyingine,bila kusahau makala motomoto ndani ya gazeti lililobobea la Raia Mwema,BONYEZA HAPA.

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram