4 May 2009


MWANASIASA MAKINI ANAPASWA KUCHUNGA ULIMI WAKE.ANAPASWA PIA KUELEWA KWAMBA LOLOTE LITOKALO MDOMONI MWAKE LAWEZA KUTAFSIRIWA KUWA NI KAULI YA SERIKALI.

KWA MAANA HIYO,KAULI ZA SOPHIA SIMBA NA GEORGE MKUCHIKA KUMTETEA ROSTAM AZIZ WAZIWAZI ZIMEWAFANYA WANANCHI WENGI KUWAONA MAWAZIRI HAO KAMA VIBARAKA WA ROSTAM,MFANYABIASHARA NA MWANASIASA ANAYEHUSISHWA NA TUHUMA LUKUKI ZA UFISADI.

SOPHIA SIMBA NA MWENZIE MKUCHIKA WALILIPUKA KUMTETEA ROSTAM PASIPO KUELEWA KWAMBA MHINDI HUYO NAE ALIKUWA ANA MPANGO WA KUJIBU SHUTUMA ZA MENGI.NA KATIKA KUJIBU SHUTUMA HIZO,ROSTAM AMEJIGAMBA KUWA MENGI AMEKEMEWA NA WAZIRI SIMBA NA MKUCHIKA.

HIVI WATU WAZIMA HAWA NA AKILI ZAO HAWAONI KUWA WAMEDHALILISHWA?YAANI INA-SOUND AS IF WALITUMWA NA ROSTAM IN THE FIRST PLACE KABLA YA MTUHUMIWA HUYO WA UFISADI KUITISHA PRESS CONFERENCE.MAWAZIRI WAZIMA WANA-ACT AS IF NI SPOKESPERSONS WA,SIO SERIKALI,BALI MHINDI FLANI MWENYE FEDHA?

BAADA YA PRESS CONFERENCE YA ROSTAM HAPO JANA,BAADHI YA WATU WANAULIZA "YUKO WAPI SOPHIA SIMBA?YUKO WAPI MKUCHIKA?" WAKITARAJIA MAWAZIRI HAO WATAMTENDEA HAKI MENGI KWA KUMKEMEA ROSTAM.HAWANA JEURI WALA UBAVU HUO.SIMPLY BECAUSE KAMA KUITWA FISADI PAPA KWA MHINDI HUYU KULIWAKURUPUA KUROPOKA WALIYOSEMA,NI DHAHIRI KUWA ROSTAM AKIKOHOA TU NA WAO WANALIPUKA.UJASIRI HUO WA KUMKEMEA WATOE WAPI.NA KATIKA SIASA HIZI ZA KIMAFIA ZILIZOLETWA NA WANAMTANDAO,MWANASIASA YEYOTE ATAKAYETHUBUTU KUMGUSA THE DON,MR UNTOUCHABLE,BASI NAYE ATACHAFULIWA.

YOTE HIYO NI TAMAA YA MADARAKA.WAKO RADHI KUUZA UTU WAO KWA AJILI YA KUMPIGIA MAGOTI FISADI FLANI AWASDAIDIE KUFIKIA MALENGO YAO.NA SI SOPHIA SIMBA NA MKUCHIKA PEKEE,KUNA WENGI TU WANAOWAOGOPA MAFISADI KWA VILE NDIO WALIOFADHILI HARAKATI ZAO ZA KISIASA.

HALAFU HAWA NDIO WA KUWATEGEMEA KUTULETEA MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA?LABDA MAISHA BORA KWA MAFISADI NA VIBARAKA WAO!

SHAME ON THEM!


0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram