28 Aug 2013

Woman caught with Dhs3 million of drugs blames husband for...

Mwanamke wa Kitanzania aliyekamatwa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Dubai akiwa na madawa ya kulevya yenye thamani ya Dirham milioni tatu (takriban shilingi bilioni 1.3 za Kitanzania) amedai kuwa alifanywa 'punda' na mumewe.

Mwanamke huyo ambaye hata hivyo hajatajwa jina alikamatwa na kilo 3 za 'unga' (cocaine) akitokea nchini Brazil, ambapo alipita transit Dubai, kwa madhumuni ya kuja Tanzania.

Kwa mujibu wa Polisi wa Dubai, mwanamama huyo alieleza kuwa alitibuana na mumewe, na mumewe akaamua kumpeleka Brazil kwa mapumziko, na wakati anarejea kutoka huko alikabidhiwa suitcase ambayo baadaye iligundulika kuwa ina madawa hayo ya kulevya.

Polisi hao wanasema kilichopeleka mwanamke huyo kushtukiwa na hali yake ya kutia mashaka wakati akiwa airport hapo.

Kesi yake imewasilishwa kwa waendesha mashtaka kwa ajili ya hatua zaidi za kisheria

iMETAFSIRIWA KUTOKA TOVUTI YA 7 Days in Dubai



0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Bookshops zinazouza kitabu cha Ushushushu

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram