1 Apr 2015


Kuanzia leo April Mosi, Watanzania wanaokuja hapa Uingereza hawatahitaji viza kufuatia uamuzi uliotolewa jana na kutangazwa na 'Wizara ya Mambo ya Ndani' ya hapa (Home Office) Hatua hiyo ni sehemu ya mkakati wa Uingereza kushirikianana nchi kadhaa za jumuiya ya madola, ikiwemo Tanzania, katika maeneo kadhaa ya kiuchumi.

Kwa habari zaidi BONYEZA HAPA

0 comments:

Post a Comment

Categories

Blog Archive

© Evarist Philemon Chahali 2006-2014

JUMUIKA NAMI TUMBLR

  Sehemu Ninahifadhi Nyaraka Zangu!

Powered by Blogger.

NUNUA KITABU HIKI

NUNUA NAKALA YA KIELEKTRONIKI (EBOOK)

Download "Chahali Blog ANDROID App"

UNGANA NAMI FACEBOOK

Instagram